Đặt cược FB88 Zbet

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai

26

Thứ bảy

27

Chủ nhật

28

Thứ hai

29

Thứ ba

30

Thứ tư

01

Thứ năm

02

Thứ sáu

Thời gian
Trận đấu
Giải đấu

12:00

Albirex Niigata
Albirex Niigata
Ventforet Kofu
Ventforet Kofu
J2-League - Japan

12:00

Nagoya Grampus
Nagoya Grampus
Shimizu S-Pulse
Shimizu S-Pulse
J-League - Japan

12:00

Yangju Citizen
Yangju Citizen
Pyeongtaek Citizen
Pyeongtaek Citizen
National League - Korea Republic

12:30

Cumberland United
Cumberland United
Adelaide Olympic
Adelaide Olympic
Npl South Australian - Australia

12:30

Adelaide Comets
Adelaide Comets
Adelaide Raiders
Adelaide Raiders
Npl South Australian - Australia

12:30

Para Hills Knights
Para Hills Knights
Campbelltown City
Campbelltown City
Npl South Australian - Australia

12:30

Maitland
Maitland
Edgeworth Eagles
Edgeworth Eagles
Northern Nsw - Australia

13:00

Changwon City
Changwon City
Gyeongju Citizen
Gyeongju Citizen
National League - Korea Republic

13:00

NTV Beleza W
NTV Beleza W
Iga Kunoichi W
Iga Kunoichi W
Nadeshiko League 1 - Japan

13:30

Launceston City
Launceston City
Glenorchy Knights
Glenorchy Knights
Npl Tasmania - Australia

14:00

Gwelup Croatia SC
Gwelup Croatia SC
Floreat Athena
Floreat Athena
Npl Western Australia - Australia

14:00

Rockingham City
Rockingham City
Inglewood United
Inglewood United
Npl Western Australia - Australia

14:30

Taizhou Yuanda
Taizhou Yuanda
Beijing Renhe
Beijing Renhe
League One - China PR

15:00

Aerostar Bacău
Aerostar Bacău
Csikszereda
Csikszereda
Liga 2 - Romania

15:00

ASU Poli Timişoara
ASU Poli Timişoara
Ripensia Timişoara
Ripensia Timişoara
Liga 2 - Romania

15:00

Young Elephant
Young Elephant
Lao Police Club
Lao Police Club
Premier League - Laos

15:15

Viktoria Otrokovice
Viktoria Otrokovice
Vrchovina
Vrchovina
3. Liga MSFL - Czech Republic

15:30

Cambodia Tiger
Cambodia Tiger
Visakha
Visakha
C-League - Cambodia

15:30

Police Commissary
Police Commissary
Electricite du Cambodge
Electricite du Cambodge
C-League - Cambodia

15:30

Persik Kediri
Persik Kediri
Bali United
Bali United
Liga 1 - Indonesia

15:30

Persebaya Surabaya
Persebaya Surabaya
PS TNI
PS TNI
Liga 1 - Indonesia

16:30

Comuna Recea
Comuna Recea
Rapid Bucuresti
Rapid Bucuresti
Liga 2 - Romania

17:00

Vissel Kobe
Vissel Kobe
Consadole Sapporo
Consadole Sapporo
J-League - Japan

17:00

Sporting Covilhã
Sporting Covilhã
Varzim
Varzim
Segunda Liga - Portugal

17:00

Than Quang Ninh
Than Quang Ninh
Binh Duong
Binh Duong
V-League - Vietnam

17:00

FLC Thanh Hoa
FLC Thanh Hoa
Hồng Lĩnh
Hồng Lĩnh
V-League - Vietnam

17:00

Ho Chi Minh City
Ho Chi Minh City
Nam Dinh
Nam Dinh
V-League - Vietnam

17:30

Kayserispor
Kayserispor
BB Erzurumspor
BB Erzurumspor
Super Lig - Turkey

17:40

Miedź Legnica
Miedź Legnica
Korona Kielce
Korona Kielce
1. Liga - Poland

17:45

Khon Kaen United
Khon Kaen United
Nong Bua Pitchaya
Nong Bua Pitchaya
Thai League Two - Thailand

17:45

Muang Thong United
Muang Thong United
Ratchaburi
Ratchaburi
Thai Premier League - Thailand

18:00

Phnom Penh Crown
Phnom Penh Crown
Kirivong Sok Sen Chey
Kirivong Sok Sen Chey
C-League - Cambodia

18:00

Örebro Syrianska
Örebro Syrianska
Vasalund
Vasalund
Division 1: North - Sweden

18:00

Fortuna Düsseldorf
Fortuna Düsseldorf
Würzburger Kickers
Würzburger Kickers
2. Bundesliga - Germany

18:00

Darmstadt 98
Darmstadt 98
Jahn Regensburg
Jahn Regensburg
2. Bundesliga - Germany

18:00

Eintracht Braunschweig
Eintracht Braunschweig
Holstein Kiel
Holstein Kiel
2. Bundesliga - Germany

18:00

Deportivo Alavés
Deportivo Alavés
Getafe
Getafe
La Liga - Spain

18:30

Wycombe Wanderers
Wycombe Wanderers
Swansea City
Swansea City
Championship - England

18:30

Brighton & Hove Albion
Brighton & Hove Albion
Man United
Man United
Premier League

18:45

Academica Clinceni
Academica Clinceni
Gaz Metan Mediaş
Gaz Metan Mediaş
Liga 1 - Romania

19:00

Leicester W
Leicester W
Manchester City W
Manchester City W
FA Cup Women - England

19:00

Eintracht Stadtallendorf
Eintracht Stadtallendorf
Elversberg
Elversberg
Regionalliga: Südwest - Germany

19:00

Customs United
Customs United
Ranong United
Ranong United
Thai League Two - Thailand

19:00

Chainat Hornbill
Chainat Hornbill
Kasetsart
Kasetsart
Thai League Two - Thailand

19:00

Sivas Belediyespor
Sivas Belediyespor
Bayburt İÖİ
Bayburt İÖİ
2. Lig: Kirmizi - Turkey

19:30

Kırşehir Belediyespor
Kırşehir Belediyespor
Etimesgut Belediyespor
Etimesgut Belediyespor
2. Lig: Kirmizi - Turkey

20:30

Borussia M'gladbach
Borussia M'gladbach
Union Berlin
Union Berlin
Bundesliga - Germany

20:30

Bayer Leverkusen
Bayer Leverkusen
RB Leipzig
RB Leipzig
Bundesliga - Germany

20:30

Augsburg
Augsburg
Borussia Dortmund
Borussia Dortmund
Bundesliga - Germany

20:30

Arminia Bielefeld
Arminia Bielefeld
Köln
Köln
Bundesliga - Germany

21:00

Crystal Palace
Crystal Palace
Everton
Everton
Premier League

21:00

Cheltenham Town
Cheltenham Town
Grimsby Town
Grimsby Town
League Two - England

21:00

Atlas Delmenhorst
Atlas Delmenhorst
Schwarz-Weiß Rehden
Schwarz-Weiß Rehden
Regionalliga: Nord - Germany

21:30

PEC Zwolle
PEC Zwolle
Sparta Rotterdam
Sparta Rotterdam
Eredivisie - Netherlands

22:00

Saint-Étienne
Saint-Étienne
Rennes
Rennes
Ligue 1 - France

22:00

Hapoel Haifa
Hapoel Haifa
Hapoel Tel Aviv
Hapoel Tel Aviv
Ligat ha'Al - Israel

23:00

Olympique Marseille II
Olympique Marseille II
Rumilly Vallieres
Rumilly Vallieres
CFA Group C - France

23:00

Sampdoria
Sampdoria
Benevento
Benevento
Serie A - Italy

23:15

UD Logroñés
UD Logroñés
Castellón
Castellón
La Liga 2 - Spain

23:15

Sporting Gijón
Sporting Gijón
Girona
Girona
La Liga 2 - Spain

23:30

Elche
Elche
Real Sociedad
Real Sociedad
La Liga - Spain

23:30

West Bromwich Albion
West Bromwich Albion
Chelsea
Chelsea
Premier League

23:30

Schalke 04
Schalke 04
Werder Bremen
Werder Bremen
Bundesliga - Germany

00:00

Slaven Koprivnica
Slaven Koprivnica
Lokomotiva Zagreb
Lokomotiva Zagreb
1. HNL - Croatia

00:00

Dinamo Zagreb
Dinamo Zagreb
Rijeka
Rijeka
1. HNL - Croatia

00:00

Extremadura UD
Extremadura UD
Don Benito
Don Benito
Club Friendlies - World

00:00

Medimurje Cakovec
Medimurje Cakovec
Junak
Junak
2. HNL - Croatia

00:00

Inter Zaprešić
Inter Zaprešić
Osijek II
Osijek II
2. HNL - Croatia

00:00

Zemplín Michalovce
Zemplín Michalovce
Pohronie
Pohronie
Fortuna Liga - Slovakia

00:00

Guingamp
Guingamp
Grenoble Foot 38
Grenoble Foot 38
Ligue 2 - France

00:00

Atlético San Luis II
Atlético San Luis II
Cimarrones de Sonora II
Cimarrones de Sonora II
Liga Premier Serie A - Mexico

00:00

Chambly
Chambly
Châteauroux
Châteauroux
Ligue 2 - France

00:00

Slovan Bratislava
Slovan Bratislava
Ružomberok
Ružomberok
Fortuna Liga - Slovakia

00:30

Olympiakos Piraeus
Olympiakos Piraeus
Panaitolikos
Panaitolikos
Super League - Greece

00:30

Zalaegerszegi TE
Zalaegerszegi TE
Diósgyőr
Diósgyőr
OTP Bank Liga - Hungary

01:00

Globo
Globo
Guarany de Sobral
Guarany de Sobral
Serie D - Brazil

01:00

Palmeiras U20
Palmeiras U20
Sport Recife U20
Sport Recife U20
Brasileiro U20 - Brazil

01:00

Forward Madison
Forward Madison
Chattanooga Red Wolves
Chattanooga Red Wolves
USL League One - USA

01:00

Guanacasteca
Guanacasteca
Puma Generaleña
Puma Generaleña
Liga de Ascenso - Costa Rica

01:00

Nacional SP
Nacional SP
EC São Bernardo
EC São Bernardo
Paulista A3 - Brazil

01:00

Botev Plovdiv
Botev Plovdiv
Levski Sofia
Levski Sofia
Parva Liga - Bulgaria

01:00

Cabofriense
Cabofriense
Mirassol
Mirassol
Serie D - Brazil

01:00

Jagiellonia Białystok
Jagiellonia Białystok
Zagłębie Lubin
Zagłębie Lubin
Ekstraklasa - Poland

01:00

Americano U20
Americano U20
Fluminense U20
Fluminense U20
Carioca U20 - Brazil

01:00

Maccabi Tel Aviv
Maccabi Tel Aviv
Maccabi Netanya
Maccabi Netanya
Ligat ha'Al - Israel

01:00

Flamengo RJ U20
Flamengo RJ U20
Resende U20
Resende U20
Carioca U20 - Brazil

01:30

Strømsgodset
Strømsgodset
Sarpsborg 08
Sarpsborg 08
Eliteserien - Norway

01:30

Floresta
Floresta
América RN
América RN
Serie D - Brazil

01:30

Fuenlabrada
Fuenlabrada
Albacete
Albacete
La Liga 2 - Spain

01:30

Rudar Velenje
Rudar Velenje
Triglav
Triglav
2. SNL - Slovenia

01:45

Inter Milan
Inter Milan
Fiorentina
Fiorentina
Serie A - Italy

02:00

Everton
Everton
Universidad Católica
Universidad Católica
Primera Division - Chile

02:00

Olympique Marseille
Olympique Marseille
Metz
Metz
Ligue 1 - France

02:00

Coruripe
Coruripe
Potiguar Mossoró
Potiguar Mossoró
Serie D - Brazil

02:00

Operário Ltda
Operário Ltda
Goianésia
Goianésia
Serie D - Brazil

02:00

Goiânia
Goiânia
União Rondonópolis
União Rondonópolis
Serie D - Brazil

02:00

Novorizontino
Novorizontino
Pelotas
Pelotas
Serie D - Brazil

02:00

Marcílio Dias
Marcílio Dias
Joinville
Joinville
Serie D - Brazil

02:00

Vilhenense
Vilhenense
Ji-Paraná
Ji-Paraná
Serie D - Brazil

02:00

Real Betis
Real Betis
Real Madrid
Real Madrid
La Liga - Spain

02:15

Gzira United
Gzira United
Tarxien Rainbows
Tarxien Rainbows
Premier League - Malta

02:30

Nashville SC
Nashville SC
Houston Dynamo
Houston Dynamo
Major League Soccer - USA

02:45

Mushuc Runa
Mushuc Runa
Guayaquil City
Guayaquil City
Liga Pro - Ecuador

03:00

Imperatriz
Imperatriz
Ferroviário
Ferroviário
Serie C - Brazil

03:00

Cañoneros Marina
Cañoneros Marina
Inter Playa del Carmen
Inter Playa del Carmen
Liga Premier Serie A - Mexico

03:00

Bahia de Feira
Bahia de Feira
CAP Patrocinense
CAP Patrocinense
Serie D - Brazil

03:00

Comercial
Comercial
Primavera SP
Primavera SP
Paulista A3 - Brazil

03:00

Carlos Stein
Carlos Stein
Alianza Lima
Alianza Lima
Primera Division - Peru

03:00

São Luiz
São Luiz
São Caetano
São Caetano
Serie D - Brazil

03:00

Águia Negra
Águia Negra
Real Noroeste
Real Noroeste
Serie D - Brazil

03:00

Universitario Popayán
Universitario Popayán
Real Cartagena
Real Cartagena
Torneo Betplay - Colombia

03:30

Deportivo Binacional
Deportivo Binacional
Carlos Manucci
Carlos Manucci
Primera Division - Peru

04:00

Atlético Bucaramanga
Atlético Bucaramanga
Patriotas Boyacá
Patriotas Boyacá
Liga BetPlay - Colombia

04:00

New York RB II
New York RB II
Bethlehem Steel
Bethlehem Steel
USL Championship - USA

04:00

Ferroviária
Ferroviária
Portuguesa RJ
Portuguesa RJ
Serie D - Brazil

04:00

Brantford Galaxy
Brantford Galaxy
SC Scarborough
SC Scarborough
Canadian Soccer League - Canada

04:30

Audax Italiano
Audax Italiano
Curicó Unido
Curicó Unido
Primera Division - Chile

04:30

Brasil de Pelotas
Brasil de Pelotas
Paraná
Paraná
Serie B - Brazil

05:00

Atlético Acreano
Atlético Acreano
Bragantino PA
Bragantino PA
Serie D - Brazil

05:00

Botafogo PB
Botafogo PB
Paysandu
Paysandu
Serie C - Brazil

05:00

Salgueiro
Salgueiro
Atlético Cajazeirense
Atlético Cajazeirense
Serie D - Brazil

05:00

Tianjin Quanjian
Tianjin Quanjian
Jiangsu Suning
Jiangsu Suning
Super League - China PR

05:00

Independiente Juniors
Independiente Juniors
América de Quito
América de Quito
Primera B - Ecuador

05:00

Real du Cap
Real du Cap
Racing des Gônaïves
Racing des Gônaïves
Ligue Haïtienne - Haiti

05:00

Puerto Quito
Puerto Quito
Chacaritas
Chacaritas
Primera B - Ecuador

05:00

Santa Rita
Santa Rita
Duros del Balón
Duros del Balón
Primera B - Ecuador

05:00

9 de Octubre
9 de Octubre
Fuerza Amarilla
Fuerza Amarilla
Primera B - Ecuador

05:00

Shandong Luneng
Shandong Luneng
Guangzhou R&F
Guangzhou R&F
Super League - China PR

05:00

Shanghai Shenhua
Shanghai Shenhua
Henan Jianye
Henan Jianye
Super League - China PR

05:00

Guadalajara
Guadalajara
Mazatlán
Mazatlán
Liga MX - Mexico

05:00

Internacional
Internacional
São Paulo
São Paulo
Serie A - Brazil

05:00

Moto Club MA
Moto Club MA
Sampaio Corrêa
Sampaio Corrêa
Maranhense - Brazil

05:00

Atlanta United
Atlanta United
Columbus Crew
Columbus Crew
Major League Soccer - USA

05:00

Mineros de Fresnillo
Mineros de Fresnillo
Leones Negros
Leones Negros
Liga Premier Serie A - Mexico

05:00

Guaraní de Trinidad
Guaraní de Trinidad
3 de Febrero
3 de Febrero
Division Intermedia - Paraguay

05:00

Deportivo Santaní
Deportivo Santaní
Fulgencio Yegros
Fulgencio Yegros
Division Intermedia - Paraguay

05:00

Resistencia
Resistencia
Sportivo Ameliano
Sportivo Ameliano
Division Intermedia - Paraguay

05:00

Tacuary
Tacuary
General Caballero JLM
General Caballero JLM
Division Intermedia - Paraguay

05:00

Rubio Ñú
Rubio Ñú
Sportivo Trinidense
Sportivo Trinidense
Division Intermedia - Paraguay

05:00

Guangzhou Evergrande
Guangzhou Evergrande
Dalian Yifang
Dalian Yifang
Super League - China PR

05:00

Sportivo Iteño
Sportivo Iteño
Fernando de la Mora
Fernando de la Mora
Division Intermedia - Paraguay

05:00

Fast Clube
Fast Clube
Rio Branco
Rio Branco
Serie D - Brazil

05:30

Caldense
Caldense
Atlético Alagoinhas
Atlético Alagoinhas
Serie D - Brazil

06:00

Pittsburgh Riverhounds
Pittsburgh Riverhounds
Hartford Athletic
Hartford Athletic
USL Championship - USA

06:00

Charlotte Independence
Charlotte Independence
Memphis 901
Memphis 901
USL Championship - USA

06:00

Sporting Cristal
Sporting Cristal
Ayacucho
Ayacucho
Primera Division - Peru

06:00

CD Junior Managua U20
CD Junior Managua U20
Managua U20
Managua U20
Liga Primera U20 - Nicaragua

06:00

Deportivo Ocotal U20
Deportivo Ocotal U20
Real Estelí U20
Real Estelí U20
Liga Primera U20 - Nicaragua

06:00

Charlotte Independence
Charlotte Independence
Tampa Bay Rowdies
Tampa Bay Rowdies
USL Championship - USA

06:30

Charleston Battery
Charleston Battery
Loudoun United
Loudoun United
USL Championship - USA

06:30

Birmingham Legion
Birmingham Legion
North Carolina
North Carolina
USL Championship - USA

06:30

Cerro Porteño
Cerro Porteño
River Plate
River Plate
Division 1 - Paraguay

06:30

Inter Miami II
Inter Miami II
North Texas
North Texas
USL League One - USA

06:30

Sol de América
Sol de América
Olimpia
Olimpia
Division 1 - Paraguay

06:30

Libertad
Libertad
Sportivo San Lorenzo
Sportivo San Lorenzo
Division 1 - Paraguay

06:30

Cincinnati
Cincinnati
Minnesota United
Minnesota United
Major League Soccer - USA

06:30

Birmingham Legion
Birmingham Legion
Louisville City
Louisville City
USL Championship - USA

06:30

Miami FC II
Miami FC II
Tampa Bay Rowdies
Tampa Bay Rowdies
USL Championship - USA

07:00

Deportivo Cali
Deportivo Cali
Deportivo Pasto
Deportivo Pasto
Liga BetPlay - Colombia

07:00

Independiente Medellín
Independiente Medellín
Boyacá Chicó
Boyacá Chicó
Liga BetPlay - Colombia

07:00

Santa Fe
Santa Fe
Jaguares de Córdoba
Jaguares de Córdoba
Liga BetPlay - Colombia

07:00

Deportes Tolima
Deportes Tolima
Cúcuta Deportivo
Cúcuta Deportivo
Liga BetPlay - Colombia

07:00

Atlético Bucaramanga
Atlético Bucaramanga
Alianza Petrolera
Alianza Petrolera
Liga BetPlay - Colombia

07:00

Envigado
Envigado
Deportivo Pereira
Deportivo Pereira
Liga BetPlay - Colombia

07:00

Rionegro Águilas
Rionegro Águilas
Millonarios
Millonarios
Liga BetPlay - Colombia

07:00

Junior
Junior
Atlético Nacional
Atlético Nacional
Liga BetPlay - Colombia

07:00

Patriotas Boyacá
Patriotas Boyacá
América de Cali
América de Cali
Liga BetPlay - Colombia

07:00

Colorado Springs
Colorado Springs
Real Monarchs
Real Monarchs
USL Championship - USA

07:00

Union Omaha
Union Omaha
Richmond Kickers
Richmond Kickers
USL League One - USA

07:00

Sampaio Corrêa
Sampaio Corrêa
Náutico
Náutico
Serie B - Brazil

07:00

CAFESSA Jalisco
CAFESSA Jalisco
Cafetaleros Chiapas II
Cafetaleros Chiapas II
Liga Premier Serie A - Mexico

07:00

Forward Madison
Forward Madison
Tormenta
Tormenta
USL League One - USA

07:00

Deportivo Llacuabamba
Deportivo Llacuabamba
Deportivo Binacional
Deportivo Binacional
Primera Division - Peru

07:00

Carlos Manucci
Carlos Manucci
Deportivo Municipal
Deportivo Municipal
Primera Division - Peru

07:00

Atlético Grau
Atlético Grau
Carlos Stein
Carlos Stein
Primera Division - Peru

07:00

Shijiazhuang Ever Bright
Shijiazhuang Ever Bright
Tianjin Quanjian
Tianjin Quanjian
Super League - China PR

07:00

Sport Boys
Sport Boys
César Vallejo
César Vallejo
Primera Division - Peru

07:00

Alianza Lima
Alianza Lima
Sport Huancayo
Sport Huancayo
Primera Division - Peru

07:00

Jiangsu Suning
Jiangsu Suning
Chongqing Dangdai Lifan
Chongqing Dangdai Lifan
Super League - China PR

07:00

Academia Cantolao
Academia Cantolao
UTC Cajamarca
UTC Cajamarca
Primera Division - Peru

07:00

Universidad San Martín
Universidad San Martín
Melgar
Melgar
Primera Division - Peru

07:00

Cotzumalguapa
Cotzumalguapa
Deportivo Sanarate
Deportivo Sanarate
Liga Nacional - Guatemala

07:00

Cienciano
Cienciano
Real Garcilaso
Real Garcilaso
Primera Division - Peru

07:00

Antigua GFC
Antigua GFC
Comunicaciones
Comunicaciones
Liga Nacional - Guatemala

07:00

Alianza Universidad
Alianza Universidad
Sporting Cristal
Sporting Cristal
Primera Division - Peru

07:00

Saint Louis FC
Saint Louis FC
Louisville City
Louisville City
USL Championship - USA

07:00

Atlético Mineiro
Atlético Mineiro
Grêmio
Grêmio
Serie A - Brazil

07:00

Tulsa Roughnecks
Tulsa Roughnecks
San Antonio
San Antonio
USL Championship - USA

07:00

Chicago Fire
Chicago Fire
Montreal Impact
Montreal Impact
Major League Soccer - USA

07:00

Memphis 901
Memphis 901
Swope Park Rangers
Swope Park Rangers
USL Championship - USA

07:00

Saint Louis FC
Saint Louis FC
North Carolina
North Carolina
USL Championship - USA

07:00

Tulsa Roughnecks
Tulsa Roughnecks
Sacramento Republic
Sacramento Republic
USL Championship - USA

07:00

Indy Eleven
Indy Eleven
New York RB II
New York RB II
USL Championship - USA

07:30

Técnico Universitario
Técnico Universitario
LDU Quito
LDU Quito
Liga Pro - Ecuador

07:30

Independiente del Valle
Independiente del Valle
Barcelona
Barcelona
Liga Pro - Ecuador

08:00

Colorado Rapids
Colorado Rapids
Seattle Sounders
Seattle Sounders
Major League Soccer - USA

08:00

Dallas
Dallas
Vancouver Whitecaps
Vancouver Whitecaps
Major League Soccer - USA

08:00

Mtibwa Sugar
Mtibwa Sugar
Young Africans
Young Africans
Ligi kuu Bara - Tanzania

08:10

Deportes Tolima
Deportes Tolima
América de Cali
América de Cali
Liga BetPlay - Colombia

08:15

Woden Weston
Woden Weston
Monaro Panthers
Monaro Panthers
Capital Territory - Australia

08:30

New Mexico United
New Mexico United
El Paso Locomotive
El Paso Locomotive
USL Championship - USA

08:30

Reno 1868
Reno 1868
Sacramento Republic
Sacramento Republic
USL Championship - USA

09:00

Deportivo Ocotal
Deportivo Ocotal
Real Estelí
Real Estelí
Primera Division - Nicaragua

09:00

LA Galaxy II
LA Galaxy II
New Mexico United
New Mexico United
USL Championship - USA

09:06

Monterrey
Monterrey
Tigres UANL
Tigres UANL
Liga MX - Mexico

09:30

Tucson
Tucson
Chattanooga Red Wolves
Chattanooga Red Wolves
USL League One - USA

09:30

Las Vegas Lights
Las Vegas Lights
LA Galaxy II
LA Galaxy II
USL Championship - USA

09:30

Phoenix Rising
Phoenix Rising
Orange County
Orange County
USL Championship - USA

09:30

Portland Timbers
Portland Timbers
Real Salt Lake
Real Salt Lake
Major League Soccer - USA

11:00

YSCC
YSCC
Cerezo Osaka U23
Cerezo Osaka U23
J3-League - Japan

11:00

Vegalta Sendai
Vegalta Sendai
Cerezo Osaka
Cerezo Osaka
J-League - Japan

11:00

Kamatamare Sanuki
Kamatamare Sanuki
Vanraure Hachinohe
Vanraure Hachinohe
J3-League - Japan

11:00

Sagamihara
Sagamihara
Kataller Toyama
Kataller Toyama
J3-League - Japan

11:00

JEF United W
JEF United W
INAC Kobe Leonessa W
INAC Kobe Leonessa W
Nadeshiko League 1 - Japan

11:30

Wollongong Wolves
Wollongong Wolves
Western Sydney Wanderers
Western Sydney Wanderers
New South Wales - Australia

11:30

Charlestown City Blues
Charlestown City Blues
Weston Bears
Weston Bears
Northern Nsw - Australia

11:30

Ansan Greeners
Ansan Greeners
Daejeon Citizen
Daejeon Citizen
K League 2 - Korea Republic

Lịch Thi Đấu Bóng Đá Hôm Nay Tại IBONGDA.PRO

Bóng đá là bộ môn thể thao hấp dẫn nhất hành tinh, thu hút hàng triệu người trên toàn thế giới quan tâm. Mỗi năm, có hàng ngàn giải đấu lớn nhỏ trên khắp hành tinh. Vậy, làm sao để người hâm mộ có thể theo dõi các trận cầu đỉnh cao? Nắm bắt thực tế này, ibongdaTV cho ra đời chuyên mục Lịch thi đấu bóng đá tối nay để khán giả tiện lợi hơn trong quá trình thưởng thức bóng đá.

Lịch thi đấu bóng đá mới nhất hôm nay

  • Lịch bóng đá hôm nay và ngày mai của tất cả các trận cầu sẽ được chuyên trang ibongda LIVE cập nhật một cách chi tiết và cụ thể, sắp xếp nội dung khoa học để quý độc giả tiện theo dõi.

  • Ở chuyên mục Lịch thi đấu bóng đá của chúng tôi sẽ sắp xếp theo thứ tự: thời gian (tháng, ngày, thứ) rồi xuống dưới sẽ là thời gian, trận cầu của 2 đội bóng và giải đấu. Hơn nữa, bạn cũng có thể xem lịch bóng đá, thông tin về thời gian, ngày giờ của hầu hết các trận diễn hôm nay và đêm/rạng sáng ngày mai.

  • Để xem được trận cầu đang và sắp diễn ra hôm nay và rạng sáng ngày mai thì bạn chỉ cần vào chuyên mục Lịch thi đấu rồi nhấn vào chữ Trực tiếp là có thể theo dõi. Chúng tôi đảm bảo hệ thống link xem sẽ mượt nhất với chất lượng full HD. Đặc biệt, vừa xem quý khán giả cũng có thể bình luận và thể hiện niềm đam mê với cộng đồng yêu bóng đá.

  • Nếu muốn lựa chọn cuộc đối đầu giữa 2 đội bóng yêu thích để soi kèo nhà cái theo ngày thì chỉ cần nhấp vào ngày bạn muốn xem. Tại đây sẽ có link xem ở chữ Trực tiếp nếu trận cầu diễn ra. Trước thời gian diễn ra của 2 đội bóng đá thì bạn cũng có thể nhấn vào Lịch thi đấu và xem thông tin của trận cầu như: lịch sử đối đầu của 2 đội ở giải bóng đá hiện tại của 6 trận gần đây nhất. Đội ngũ nhân viên của ibongdaTV cũng sẽ cập nhật và thống kê về tỷ lệ thắng, hòa, thua của 2 đội bóng.

Lịch thi đấu bóng đá tất cả giải đấu trên thế giới

  • Chuyên mục Lịch thi đấu bóng đá trên chuyên trang Sưu tầm link sopcast xem bóng đá trực tiếp của IbongdaTV cũng sẽ cập nhật nhanh chóng, đầy đủ và chính xác nhất. Tất cả các giải bóng đá lớn hàng đầu trên thế giới hôm nay và ngày mai như Ngoại Hạng Anh, League 1, Serie A, Bundesliga, La Liga, Cúp C1, C2 cho đến các giải bóng đá nhỏ của các khu vực, quốc gia như Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, ...

  • Chúng tôi cũng luôn liên tục cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay, lịch bóng đá ngày mai nổi bật bao gồm giải bóng đá hàng đầu châu Âu: Ngoại Hạng Anh, Pháp, Đức, Ý, Italia, Tây Ban Nha, Cúp FA... cập nhật liên tục suốt 24h.

  • Chuyên trang nhằm mục đích sưu tầm tất cả các link xem bóng đá trực tiếp hôm nay, lịch ngày mai, ngày kia cũng như lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên nhiều kênh truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, K+PM, K+PC, VTV3, VTV6, VTC3, Thể thao TV (kênh TTTV), HTV TT, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số hôm nay, HN1, HN2, HTV7, HTV9… được tổng hợp đầy đủ, nhanh chóng và update liên tục theo từng giây, từng phút.

  • Lịch bóng đá hôm nay trên ibongdaTV luôn được cập nhật đầy đủ chính xác thời gian diễn ra, thông tin 2 đội bóng để khán giả tiện theo dõi và hưởng thức theo cách riêng của mỗi người.

  • IbongdaTV thiết kế nội dung sắp xếp ở chuyên mục Lịch thi đấu bóng đá vô cùng đặc biệt. Quý độc giả sẽ thấy rõ thời gian ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải bóng đá để có thể thưởng thức theo vòng đấu: từ vòng khai mạc, cho đến vòng 2, 3, 4... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết và chung kết giúp quý độc giả tiện lợi hơn để xem lịch các trận cầu đỉnh cao và sắp xếp thời gian một cách dễ dàng và thuận tiện nhất.

  • Ngoài ra, với tính năng xem lại thì quý độc giả cũng có thể thưởng thức những trận cầu đã bỏ lỡ ở hệ thống link xem trong chuyên mục Lịch thi đấu mà chúng tôi cập nhật trên trang.

Với Lịch thi đấu bóng đá trên ibongdaLIVE sẽ đưa bạn hòa mình vào thế giới bóng đá trực tuyến đầy đẳng cấp và thỏa sức thể hiện niềm đam mê. Chúc bạn có những phút giây xem và thưởng thức bóng đá tuyệt vời sau những giờ làm việc căng thẳng!

Ẩn bớt

Lịch Thi Đấu Bóng Đá Hôm Nay Tại IBONGDA.PRO

Bóng đá là bộ môn thể thao hấp dẫn nhất hành tinh, thu hút hàng triệu người trên ... Xem thêm